Nhà phố Thạnh Xuân Quận 12 56m² giá 4.88 tỷ - Hẻm thông xe tải tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thạnh Xuân Quận 12 56m² giá 4.88 tỷ - Hẻm thông xe tải tận nhà!

4.88 tỷ
56 m² - 87 triệu/m²

Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
56 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Phường Thạnh Xuân, Quận 12! Với diện tích 56m², ngôi nhà được thiết kế hiện đại và tiện nghi, phù hợp cho gia đình đông thành viên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng khách, bếp, sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà 3 tầng, hẻm thông xe tải tận nhà, sổ hồng riêng, hướng Tây Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Minh Phát, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận nhờ hẻm thông thoáng
  • Phục vụ nhu cầu sống cao với nhiều quán ăn, cửa hàng xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.88 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đông thành viên, những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà hoàn hảo này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!