Nhà phố Thạnh Xuân Q.12 74m² giá 7.98 tỷ - Thiết kế sang trọng, full nội thất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thạnh Xuân Q.12 74m² giá 7.98 tỷ - Thiết kế sang trọng, full nội thất!

7.98 tỷ
74 m² - 108 triệu/m²

Thạnh Xuân, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
74 m²

Chào đón bạn đến với căn nhà phố tuyệt đẹp tại Thạnh Xuân, quận 12, nơi có vị trí vàng sát cạnh Gò Vấp. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ với thiết kế sang trọng, nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho bạn vào ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 74m² (Ngang 4m x Dài 20m)
  • Bố trí: 1 Trệt - 1 Lửng - 3 Lầu, gồm Gara, Phòng Khách, Bếp, 4 Phòng Ngủ, Sân thượng
  • Đặc điểm: Thiết kế thông tầng, nội thất sang trọng, phòng ngủ master có bồn tắm, sân thượng lý tưởng cho tiệc nướng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Tô Ngọc Vân, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận
  • Cách Cầu Bến Phân chỉ vài phút đi bộ
  • Khu vực an ninh, gần nhiều tiện ích như siêu thị, trường học
  • Đường rộng 10m, có vỉa hè, phù hợp cho ô tô đậu trước nhà

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.980.000.000 triệu VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình cần không gian sống thoải mái, an ninh tốt và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!