Nhà phố Thạnh Xuân Q12 45m² giá 4.78 tỷ - Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thạnh Xuân Q12 45m² giá 4.78 tỷ - Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất!

4.78 tỷ
45 m² - 106 triệu/m²

Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
45 m²

Cơ hội sở hữu ngôi nhà phố hiện đại tại Thạnh Xuân, Q12, với thiết kế thông minh và đầy đủ nội thất. Ngôi nhà không chỉ mang đến không gian sống thoải mái mà còn nằm trong khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: 1 trệt 2 lầu, bao gồm 4 phòng ngủ, 3 WC, phòng khách rộng rãi và bếp tiện nghi.
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế đẹp, nội thất đầy đủ, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Cao đẳng Điện Lực, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Chỉ cách đường Hà Huy Giáp và cầu Ông Đụng khoảng 1km, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Khu vực đông dân cư, nhiều tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị, bệnh viện.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, đường thông xe hơi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.78 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà hoàn hảo cho gia đình có đông thành viên, những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội