Nhà phố Thạnh Xuân 60m² giá 7.19 tỷ - Full nội thất cao cấp, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thạnh Xuân 60m² giá 7.19 tỷ - Full nội thất cao cấp, sẵn sàng vào ở!

7.19 tỷ
60 m² - 120 triệu/m²

Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
60 m²

Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà đẹp, tiện nghi tại khu vực Quận 12? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố 4 tầng với thiết kế hiện đại, nằm trong khu vực Thạnh Xuân 25, chỉ cách Gò Vấp 5 phút di chuyển. Căn nhà này không chỉ có vị trí thuận lợi mà còn được trang bị đầy đủ nội thất cao cấp, sẵn sàng cho bạn và gia đình dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: Trệt lửng + 3 lầu, gồm 4 phòng ngủ, 5 phòng tắm, phòng thờ và sân thượng trước
  • Đặc điểm: Mái đúc BTCT, phòng trống lớn sau nhà, đầy đủ tiện nghi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thạnh Xuân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ khoảng 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần bệnh viện, đảm bảo an tâm về sức khỏe gia đình
  • Di chuyển dễ dàng đến các quận lân cận như Gò Vấp, Bình Thạnh chỉ trong vòng 10 phút

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.19 tỷ VND (có thể thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho các gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, thoải mái với nhiều tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay! Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho bạn!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam