Nhà phố Thạnh Xuân 25, Quận 12, 56m² giá 6.59 tỷ - Đầy đủ nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thạnh Xuân 25, Quận 12, 56m² giá 6.59 tỷ - Đầy đủ nội thất cao cấp!

6.59 tỷ
56 m² - 118 triệu/m²

Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
56 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà phố tuyệt đẹp tại đường Thạnh Xuân 25, Quận 12! Đây là cơ hội không thể bỏ qua để sở hữu không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, 4 phòng ngủ, 6 WC, gara ô tô, sân thượng trước sau, phòng thờ.
  • Đặc điểm: Nhà xây mới, tặng kèm full nội thất cao cấp, hướng Đông Nam.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Hà Huy Giáp khoảng 500m, thuận tiện di chuyển.
  • Gần các tuyến đường lớn như Tô Ngọc Vân và Lê Thị Riêng, dễ dàng ra Gò Vấp.
  • Đường trước nhà 6m, xe hơi đậu cửa thoải mái.
  • Trục đường TX25 đang mở rộng lên đến 40m, hứa hẹn tiềm năng tăng giá trong tương lai.
  • Sát các tiện ích như chợ, trường học và bệnh viện, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.590 triệu VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đông người hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại tại Quận 12.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội