Nhà phố Thạnh Xuân 21, quận 12, 152m² giá 5.5 tỷ - Tặng toàn bộ nội thất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thạnh Xuân 21, quận 12, 152m² giá 5.5 tỷ - Tặng toàn bộ nội thất!

5.5 tỷ
52.8 m² - 104 triệu/m²

Thạnh Xuân, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
52.8 m²

Khám phá ngay căn nhà phố hoàn hảo tại Thạnh Xuân 21, quận 12, TP. Hồ Chí Minh - nơi hội tụ đầy đủ tiện nghi và không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 152.8m²
  • Bố trí: 1 trệt 2 lầu với 4 phòng ngủ rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại, nằm trong khu dân cư đồng bộ, mặt đường rộng 8m, thuận tiện cho việc di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách chợ Minh Phát khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hoá hàng ngày.
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em đi học.
  • Cách trung tâm quận 12 chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng tiếp cận các tiện ích đô thị.
  • Giao thông thuận tiện, kết nối với các tuyến đường chính của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đông người, những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi tại quận 12.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.