Nhà phố Thạnh Xuân 13, Q12, 56m² - Thiết kế hiện đại, ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thạnh Xuân 13, Q12, 56m² - Thiết kế hiện đại, ở ngay!

5.68 tỷ
56 m² - 101 triệu/m²

Phường Thới An, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

57 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
56 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố xây mới với thiết kế hiện đại, sang trọng tại khu phân lô đồng bộ Thạnh Xuân 13. Đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình muốn tận hưởng không gian sống tiện nghi, an ninh và sẵn sàng dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m² (4x14m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 2 lầu bao gồm 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, phòng khách rộng rãi, bếp ấm cúng và sân để xe tiện lợi.
  • Đặc điểm: Nhà xây mới hoàn toàn, tặng kèm nội thất cao cấp, đường trước nhà rộng thoáng xe hơi ra vào thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề khu căn hộ cao cấp Picity High Park, hưởng trọn tiện ích nội khu đẳng cấp
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển sang địa phận quận Gò Vấp qua trục đường chính
  • Gần trường học các cấp và hệ thống trung tâm y tế tại phường Thới An
  • Kết nối nhanh chóng đến các tuyến đường huyết mạch như Quốc lộ 1A
  • Khu dân cư hiện hữu, văn minh, an ninh đảm bảo 24/7

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.68 tỷ đồng (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình đa thế hệ cần không gian sống rộng rãi, hoặc những khách hàng đang tìm kiếm một tài sản có vị trí chiến lược, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố và các khu vực lân cận.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để sở hữu căn nhà đẹp này với mức giá cực tốt và nhận tư vấn chi tiết về thủ tục pháp lý!