Nhà phố Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng 47.3m² giá 9.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng 47.3m² giá 9.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

9.5 tỷ
47 m² - 202 triệu/m²

Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
47 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt đẹp tại khu vực Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng! Ngôi nhà có diện tích 47.3m², được xây dựng 4 tầng kiên cố, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống ổn định và tiện nghi giữa lòng Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế hợp lý với không gian thông thoáng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, ngõ rộng rãi, khu vực dân trí cao, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Thanh Nhàn, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách bệnh viện Bạch Mai chỉ 1km, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, gần trục đường lớn, đi lại dễ dàng
  • Nhiều cửa hàng, quán ăn xung quanh, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình nhỏ hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng tăng giá tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!