Nhà phố Thạnh Mỹ Lợi 51m² - Hẻm xe hơi, sổ hồng sẵn, ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thạnh Mỹ Lợi 51m² - Hẻm xe hơi, sổ hồng sẵn, ở ngay

5.2 tỷ
51 m² - 102 triệu/m²

Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
51 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại vị trí đắc địa phường Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức. Với không gian sống thoáng đãng, hẻm xe hơi rộng rãi và thiết kế tối ưu, đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình muốn an cư lạc nghiệp tại khu vực đang phát triển sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m² (4,4m x 11,5m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 1 lầu kiên cố, bao gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet, ban công đón nắng và sân phơi đồ thông thoáng.
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm, tọa lạc trong khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, sạch sẽ và yên tĩnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp tại Thạnh Mỹ Lợi, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách UBND TP. Thủ Đức chỉ vài phút di chuyển, đảm bảo an ninh hành chính.
  • Dễ dàng kết nối với hệ thống siêu thị, cửa hàng tiện lợi và chợ dân sinh trong khu vực.
  • Hạ tầng giao thông hoàn thiện, kết nối nhanh chóng vào trung tâm Thủ Thiêm và các quận lân cận.
  • Gần công viên cây xanh, không gian sống trong lành và thoáng đãng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.2 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí).
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, sẵn sàng sang tên công chứng.

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp với các gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có pháp lý minh bạch, vị trí thuận lợi tại Thủ Đức để ở lâu dài hoặc cho thuê giữ tiền.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết về sản phẩm!