Nhà phố Thạnh Lộc 37, Q12, 80m² giá 7.79 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thạnh Lộc 37, Q12, 80m² giá 7.79 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

7.79 tỷ
80 m² - 97 triệu/m²

An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
80 m²

Chủ nhà chính chủ cần bán gấp căn nhà phố tọa lạc tại Thạnh Lộc 37, phường An Phú Đông, quận 12, TP.HCM. Với diện tích 80m², ngôi nhà được thiết kế 4 tầng, bao gồm 5 phòng ngủ và 6 phòng tắm, phù hợp cho gia đình đông thành viên hoặc nhóm bạn sinh sống. Nội thất được trang bị đầy đủ, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: 4 tầng với 5 phòng ngủ, 6 phòng tắm
  • Đặc điểm: Mặt tiền 8m, ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho ô tô ra vào, rất thích hợp cho việc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Công viên Thạnh Lộc 37, nơi lý tưởng cho hoạt động thể thao và đi dạo
  • Winmart+, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Siêu thị Bách Hóa Xanh, tiện lợi cho việc mua sắm thực phẩm
  • Trường Cao Đẳng Điện Lực TP.HCM, thuận lợi cho việc học tập

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7,79 tỷ VND (có thương lượng, hỗ trợ ngân hàng tối đa)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình đông thành viên, những người yêu thích không gian sống rộng rãi và tiện nghi, hoặc nhà đầu tư muốn kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng giá tốt nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam