Nhà phố Thạnh Lộc 37, 80m² giá 7.37 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thạnh Lộc 37, 80m² giá 7.37 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

7.37 tỷ
80 m² - 92 triệu/m²

Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
80 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố đẳng cấp tại Thạnh Lộc 37, nơi kết hợp hoàn hảo giữa không gian sống sang trọng và tiện nghi hiện đại. Với thiết kế tối ưu, ngôi nhà mang đến trải nghiệm sống thượng lưu ngay tại khu dân cư VIP an ninh, yên tĩnh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m² (4m x 20m), diện tích sàn xây dựng 300m²
  • Bố trí: Kết cấu trệt, lửng, 3 lầu gồm 4 phòng ngủ rộng rãi, 6 WC, phòng khách và bếp thiết kế sang trọng, có phòng xông hơi Sauna thư giãn, sân thượng và không gian chill cực đẹp.
  • Đặc điểm: Nhà mới 100%, đường nhựa 8m trước nhà xe hơi vào tận cửa, có thiết kế ô chờ thang máy tiện lợi, hướng Đông Nam mát mẻ, hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách UBND phường An Phú Đông chỉ 300m, an ninh hành chính đảm bảo
  • Gần trường THCS Trần Hưng Đạo và trường THPT Thạnh Lộc, thuận tiện đưa đón con đi học
  • Liền kề Cao đẳng Điện lực TP.HCM, môi trường dân trí cao
  • Kết nối nhanh chóng về trung tâm Quận 12 và khu vực Gò Vấp qua trục Quốc lộ 1A
  • Khu dân cư hiện hữu, sạch đẹp, đầy đủ dịch vụ mua sắm và ăn uống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.37 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống rộng rãi, đầy đủ tiện ích nghỉ dưỡng tại gia, hoặc những khách hàng tìm kiếm tài sản có giá trị bền vững, pháp lý an toàn tại khu vực Quận 12.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết về chính sách giao dịch từ chính chủ.