Nhà phố Thái Thụy 33m² giá 2.2 tỷ - Mặt tiền rộng 4m, ngõ thông thoáng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thái Thụy 33m² giá 2.2 tỷ - Mặt tiền rộng 4m, ngõ thông thoáng!

2.2 tỷ
33 m² - 67 triệu/m²

Thái Thụy, Thái Bình

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
33 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Thái Thụy, Thái Bình! Đây là một căn nhà phố có vị trí đắc địa với giá chỉ 2.2 tỷ VND, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, thiết kế hợp lý, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 4m, ngõ trước nhà rộng rãi, thuận tiện di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thái Thụy, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh tốt, dân cư thân thiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.200.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư ổn định tại Thái Bình, với đầy đủ tiện nghi và không gian sống thoải mái.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này. Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn xem nhà và tư vấn chi tiết!