Nhà phố Thái Hà 63m² giá 29 tỷ - Vừa ở vừa kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thái Hà 63m² giá 29 tỷ - Vừa ở vừa kinh doanh đỉnh cao!

29 tỷ
63 m² - 460 triệu/m²

Đống Đa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
63 m²

Khám phá cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại phố Thái Hà, khu vực nổi tiếng với sự sầm uất và đông đúc của Hà Nội! Ngôi nhà 6 tầng với thiết kế hiện đại, vừa ở vừa kinh doanh lý tưởng, đáp ứng mọi nhu cầu của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: 6 tầng, mặt tiền 4.6m
  • Đặc điểm: Nhà phân lô, ô tô vào tận nơi, ngõ to nhất phố Thái Hà, thuận tiện cho việc lưu thông và kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách phố chính Thái Hà chỉ vài bước chân, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ tiện ích
  • Gần các trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại lớn
  • Khu vực dân cư đông đúc, vượng khí, thích hợp cho kinh doanh và đầu tư lâu dài
  • Giao thông thuận lợi, kết nối nhanh chóng tới các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình có nhu cầu ở kết hợp kinh doanh, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!