Nhà phố Thái Hà 25m² giá 8 tỷ - Đẹp, chính chủ, giao ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thái Hà 25m² giá 8 tỷ - Đẹp, chính chủ, giao ngay!

8 tỷ
25 m² - 320 triệu/m²

Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
25 m²

Khám phá ngay cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp tại phố Thái Hà, quận Đống Đa, Hà Nội. Với thiết kế 5 tầng hiện đại, căn nhà mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách + bếp + WC; Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 1 phòng ngủ; Tầng 5: Phòng thờ + sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, chính chủ, sổ đỏ đầy đủ, giao dịch ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách mặt phố Thái Hà 1 nhà, thuận tiện đi lại
  • Gần bể bơi Thái Hà, phù hợp cho những ai yêu thích thể thao
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến đường chính, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần nhiều tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ, những người yêu thích sự sôi động của thành phố và muốn sống gần trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà!