Nhà phố Thái Hà 120m² giá 52.8 tỷ - Đầu tư sinh lời với tiềm năng cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Thái Hà 120m² giá 52.8 tỷ - Đầu tư sinh lời với tiềm năng cao!

hơn 52.8 tỷ
120 m² - 440 triệu/m²

Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
120 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại phố Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội! Căn nhà phố với vị trí vàng, mặt đường rộng rãi, đang chờ đón chủ nhân mới. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm bất động sản vừa ở vừa kinh doanh, với tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m²
  • Bố trí: 6 tầng, mặt tiền 5.5m, có gara để xe ô tô
  • Đặc điểm: Thiết kế thông minh, phù hợp cho cả mục đích ở và kinh doanh, có thang máy hiện đại.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách ngã tư Thái Hà - Chùa Bộc chỉ 300m, thuận tiện di chuyển
  • Gần nhiều trường học, bệnh viện và các dịch vụ công cộng khác
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối các khu vực lân cận
  • Đường phố sầm uất, lý tưởng cho việc kinh doanh buôn bán

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 52.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phố Thái Hà rất phù hợp với các nhà đầu tư bất động sản, doanh nhân muốn tìm kiếm không gian kinh doanh, hoặc gia đình đang tìm kiếm một nơi ở lý tưởng tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời tuyệt vời này!