Nhà phố Tây Hồ 35m² giá 11.5 tỷ - Ô tô vào tận ngõ, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tây Hồ 35m² giá 11.5 tỷ - Ô tô vào tận ngõ, vị trí đắc địa!

11.5 tỷ
35 m² - 329 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
35 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng tại khu vực Tây Hồ, nơi mà những căn nhà có ô tô vào tận ngõ luôn là hàng hiếm. Căn nhà được tọa lạc ngay trên đường Lạc Long Quân, thông với Nhật Chiêu, trong khu vực rất ít nhà được rao bán.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: 6 tầng, mặt tiền 5m, thiết kế đẹp mắt, không gian sống thoải mái cho gia đình trẻ.
  • Đặc điểm: Ngõ ô tô, vị trí cực kỳ trung tâm, pháp lý chuẩn chỉnh, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ Tây, thuận lợi cho việc thư giãn và thể thao.
  • Chỉ vài phút đi bộ đến các quán cafe, nhà hàng nổi tiếng.
  • Cách trường học và bệnh viện lớn chỉ khoảng 1km, thuận tiện cho gia đình có trẻ em.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển tới các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại tại vị trí trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này, làm việc trực tiếp với chính chủ!