Nhà Phố Tây An Thượng 90m² - Dòng Tiền 50 Triệu/Tháng - Kinh Doanh Đỉnh Cao | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Tây An Thượng 90m² - Dòng Tiền 50 Triệu/Tháng - Kinh Doanh Đỉnh Cao

39 tỷ
90 m² - 433 triệu/m²

Phường An Hải Nam, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

1 tháng trước
Loại
Cho thuê nhà mặt phố
Diện tích
90 m²

Siêu phẩm đầu tư duy nhất còn sót lại tại Phố Tây An Thượng sầm uất, Đà Nẵng! Sở hữu ngay căn nhà phố 90m² với mặt tiền rộng 5m, mang về dòng tiền ổn định 50 triệu/tháng. Vị trí vàng trung tâm khu phố Tây, cách biển Mỹ Khê vài bước chân, bao quanh là hàng loạt khách sạn, nhà hàng đẳng cấp phục vụ du khách quốc tế quanh năm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:90m²
  • Bố trí:Nhà 2 tầng, đất vuông vức 5x18m
  • Đặc điểm:Vị trí kinh doanh đắc địa, đường rộng, khu phố du lịch sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển Mỹ Khê chỉ 300m, tận hưởng không khí biển trong lành
  • Nằm ngay trung tâm Phố Tây An Thượng, tập trung đông đảo khách du lịch và người nước ngoài
  • Xung quanh dày đặc khách sạn, nhà hàng, quán cafe cao cấp, thuận lợi kinh doanh mọi ngành nghề
  • Dễ dàng di chuyển đến các điểm tham quan nổi tiếng của Đà Nẵng
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, quy tụ nhiều tiện ích dịch vụ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:39 tỷ đồng (thương lượng trực tiếp chính chủ với khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư vàng cho các nhà đầu tư nhạy bén muốn sở hữu tài sản có giá trị thanh khoản cao và tiềm năng sinh lời bền vững. Phù hợp để xây dựng khách sạn mini, căn hộ dịch vụ cho thuê, nhà hàng cao cấp hoặc kinh doanh các loại hình dịch vụ du lịch khác.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản hiếm có tại Phố Tây Đà Nẵng! Liên hệ ngay để xem đất và nhận tư vấn chi tiết.