Nhà phố Tân Thuận Tây 92m² giá 14.8 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Thuận Tây 92m² giá 14.8 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

14.8 tỷ
92 m² - 161 triệu/m²

Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
92 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại phường Tân Thuận Tây, quận 7! Với thiết kế hiện đại và không gian rộng rãi, ngôi nhà này chắc chắn sẽ là một lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92m²
  • Bố trí: Trệt + Lầu - 3 Phòng Ngủ + 3 Phòng Tắm
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học cấp 1, 2, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tân Thuận chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Crescent Mall và SC VivoCity
  • Dễ dàng di chuyển đến khu vực trung tâm quận 1 qua cầu Khánh Hội
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.8 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với gia đình đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên, đầy đủ tiện ích và dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!