Nhà phố Tân Thới Nhất, Quận 12, 82m² giá 5.4 tỷ - Lô góc ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Thới Nhất, Quận 12, 82m² giá 5.4 tỷ - Lô góc ô tô vào tận nhà!

5.4 tỷ
82 m² - 66 triệu/m²

Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
82 m²

Cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại khu vực Tân Thới Nhất, Quận 12. Với thiết kế nhà lô góc, ô tô vào tận nhà, bạn sẽ không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 82m² (7m x 12m, nở hậu)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu; bao gồm 1 phòng khách, 1 nhà bếp, 3 phòng ngủ, 3 WC, sân thượng rộng rãi và sân để ô tô
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong khu VIP, gần công viên Thuận Kiều, trường học các cấp và chợ Lạc Quang

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Thuận Kiều, nơi lý tưởng cho các hoạt động thể thao và thư giãn
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho con em đi học
  • Chợ Lạc Quang gần ngay, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Đường nhựa rộng rãi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như Gò Vấp, Tân Bình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với gia đình tìm kiếm không gian sống thoải mái, an ninh và tiện nghi trong khu vực phát triển sôi động của Quận 12.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Gọi ngay để xem nhà trực tiếp và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời!