Nhà phố Tân Thới Hiệp, Quận 12, 90.3m², giá 8.05 tỷ - Nhà hoàn thiện full nội thất! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Thới Hiệp, Quận 12, 90.3m², giá 8.05 tỷ - Nhà hoàn thiện full nội thất!

8.05 tỷ
90.3 m² - 89 triệu/m²

Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
90.3 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại Tân Thới Hiệp, Quận 12! Vị trí vàng sát Bệnh viện Quận 12, nhà phố 4 tầng được thiết kế hiện đại, sẵn sàng cho cuộc sống tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90.3m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu (4 tầng)
  • Đặc điểm: Ô chờ thang máy, gara xe hơi, phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, 6 WC, phòng thờ, 2 sân thượng trước & sau.

Tiện ích xung quanh:

  • Sát Bệnh viện Quận 12, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Gần Dương Thị Mười - Gò Vấp, chỉ mất 2 phút di chuyển
  • Bán kính 500m đầy đủ tiện ích như chợ, trường học, siêu thị, ngân hàng
  • Đường TTH21 đang mở rộng 30m, tạo điều kiện thuận lợi cho giao thông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.05 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này thích hợp cho gia đình lớn hoặc những ai muốn tận hưởng không gian sống tiện nghi, gần gũi với các dịch vụ thiết yếu trong khu vực.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!