Nhà phố Tân Thới Hiệp, Quận 12, 36m² giá chỉ 1.99 tỷ - Cơ hội hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Thới Hiệp, Quận 12, 36m² giá chỉ 1.99 tỷ - Cơ hội hiếm có!

1.99 tỷ
36 m² - 55 triệu/m²

Tân Thới Hiệp, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
36 m²

Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà giá rẻ tại Quận 12? Đây chính là lựa chọn lý tưởng dành cho bạn! Ngôi nhà nằm tại đường Tân Thới Hiệp 21, gần sát Quốc Lộ 1A, thuận tiện di chuyển và kết nối với các khu vực lân cận.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m² (4x9m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng với sổ đỏ, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Quốc Lộ 1A, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận
  • Chỉ cách chợ Tân Thới Hiệp khoảng 500m, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Gần trường học và các cơ sở y tế, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho sống và làm việc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời trong khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Liên hệ ngay để xem nhà và được tư vấn chi tiết!