Nhà phố Tân Thới Hiệp, Q12, 35m² giá 2.73 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Thới Hiệp, Q12, 35m² giá 2.73 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

2.73 tỷ
35 m² - 78 triệu/m²

Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
35 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại đường Nguyễn Thị Kiểu, phường Tân Thới Hiệp, quận 12, TP Hồ Chí Minh! Ngôi nhà có thiết kế hiện đại, thích hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:35m²
  • Bố trí:1 trệt + lửng, 2 phòng ngủ, phòng khách rộng rãi, bếp thoáng mát
  • Đặc điểm:Nhà mới, cứng cáp, xe tải vào tận nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách chợ và siêu thị vài phút đi bộ
  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Tiện ích đầy đủ xung quanh, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:2.730.000.000 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống riêng tư, an ninh và tiện nghi trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!