Nhà phố Tân Tạo A, Bình Tân 33m² giá 3.58 tỷ - Full nội thất, chỉ việc vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Tạo A, Bình Tân 33m² giá 3.58 tỷ - Full nội thất, chỉ việc vào ở!

3.58 tỷ
33 m² - 108 triệu/m²

Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
33 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại phường Tân Tạo A, quận Bình Tân! Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi để an cư với đầy đủ tiện nghi chỉ việc xách vali vào ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, có sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà mới, đúc kiên cố, full nội thất, hẻm xe máy 3m, sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách vòng xoay An Lạc chỉ 400m, thuận tiện di chuyển
  • Gần các trục đường lớn: Hồ Học Lãm, Quốc Lộ 1A, Trần Đại Nghĩa
  • Tiếp cận dễ dàng đến các tiện ích như chợ, siêu thị, trường học trong khu vực
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.58 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai muốn tận hưởng không gian sống tiện nghi, an toàn và gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!