Nhà phố Tân Sơn Nhì, quận Tân Phú, 55.33m² giá 8 tỷ - Hẻm xe hơi thông thoáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Sơn Nhì, quận Tân Phú, 55.33m² giá 8 tỷ - Hẻm xe hơi thông thoáng!

8 tỷ
55.33 m² - 145 triệu/m²

Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
55.33 m²

Khám phá ngay cơ hội sở hữu nhà phố tại khu vực Tân Sơn Nhì, quận Tân Phú - một trong những khu vực sầm uất và phát triển nhanh chóng! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55.33m² (4.05 x 13.65m)
  • Bố trí: Nhà 1 lầu, thiết kế hợp lý, không gian sống thoáng đãng
  • Đặc điểm: Hẻm nhựa rộng 7m thông thoáng, xe hơi ra vào dễ dàng, đang cho thuê với giá 12 triệu/tháng, mang lại nguồn thu nhập ổn định

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Tân Sơn Nhì chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường tiểu học Tân Sơn Nhì, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như quận 11, quận 6
  • Công viên gần nhà, không gian xanh lý tưởng cho các hoạt động thể thao và giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phố lý tưởng cho gia đình nhỏ, người đầu tư bất động sản hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi tại quận Tân Phú.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!