Nhà phố Tân Quy, Quận 7 - 57.8m² giá 8 tỷ - Đường xe hơi thông thoáng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Quy, Quận 7 - 57.8m² giá 8 tỷ - Đường xe hơi thông thoáng!

8 tỷ
57.8 m² - 138 triệu/m²

Tân Quy, 7, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
57.8 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại phường Tân Quy, quận 7, TP Hồ Chí Minh. Với thiết kế hiện đại, nhà 1 trệt 1 lầu này sẽ là không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57.8m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu
  • Đặc điểm: Nhà mới, đường xe hơi thông thoáng, phù hợp cho gia đình.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ cách siêu thị Coopmart 1km, mua sắm thuận lợi
  • Gần trạm xe buýt, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Phục vụ các nhu cầu ăn uống với nhiều quán ăn, nhà hàng xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng dành cho gia đình có trẻ nhỏ, những ai yêu thích sự yên tĩnh và tiện ích đầy đủ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà ngay hôm nay!