Nhà phố Tân Quy Quận 7, 54m² giá 13.99 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Quy Quận 7, 54m² giá 13.99 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

13.99 tỷ
54 m² - 259 triệu/m²

Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
54 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại khu vực Tân Quy, Quận 7! Đây là một căn nhà hiếm có với thiết kế sang trọng và tiện nghi đầy đủ, thích hợp cho gia đình đông thành viên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m² (5 x 10.3) công nhận đủ
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 sân thượng
  • Đặc điểm: Căn góc, xây dựng kiên cố 4 tầng, 3 phòng ngủ lớn, toilet riêng biệt, ban công thông thoáng, có phòng kho và phòng thờ trang nghiêm (có thể cải tạo thành 4 phòng ngủ).

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Trường Tiểu học Tân Quy chỉ 500m, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Gần Bệnh viện Tâm Anh, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình bạn.
  • Chỉ 15m đến mặt tiền đường, dễ dàng di chuyển và tiếp cận các tiện ích xung quanh.
  • Khu vực dân trí cao, hàng xóm toàn nhà cao tầng, an ninh đảm bảo.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn và khu vui chơi giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này hoàn hảo cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống an lành, tiện nghi và có tiềm năng gia tăng giá trị trong tương lai.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để nhận thêm thông tin và đặt lịch xem nhà. Cơ hội không đến lần thứ hai!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam