Nhà phố Tân Phú 86m² giá 6.3 tỷ - Vị trí đắc địa, chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Phú 86m² giá 6.3 tỷ - Vị trí đắc địa, chính chủ bán gấp!

6.3 tỷ
44 m² - 143 triệu/m²

Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
44 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố tại khu vực Tân Phú, nơi hội tụ đầy đủ tiện nghi và vị trí thuận lợi. Đừng bỏ lỡ căn nhà 86m² này với mức giá chỉ 6.3 tỷ, không chỉ là nơi ở mà còn là cơ hội đầu tư tuyệt vời!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86m² (4m x 11m)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 WC, 1 bếp, phòng khách và sân phơi, thiết kế thông minh, đầy đủ công năng cho gia đình.
  • Đặc điểm: Kết cấu 3 tầng, sổ hồng chính chủ, không lỗi phong thủy, đường rộng 8m có lề, khu dân trí cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Thuận lợi kết nối với các trục đường lớn như Tân Kỳ Tân Quý, Nguyễn Cửu Đàm, Nguyễn Quý Anh.
  • Gần các quận trung tâm như quận 1, quận 3, quận Tân Bình, thuận tiện cho việc di chuyển.
  • Nằm gần sân bay Tân Sơn Nhất, lý tưởng cho những ai thường xuyên đi lại.
  • Khu dân cư an ninh cao, có camera giám sát, đảm bảo an toàn cho gia đình bạn.
  • Bên cạnh nhiều tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện, chợ dân sinh, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho gia đình trẻ muốn an cư lạc nghiệp, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm sản phẩm cho thuê hay làm văn phòng, kho xưởng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem nhà miễn phí và trải nghiệm không gian sống lý tưởng này. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẳng cấp với giá tốt nhất!