Nhà phố Tân Phú 68m² giá 8.79 tỷ - Gần Aeon Mall, ô tô vào tận cửa! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Phú 68m² giá 8.79 tỷ - Gần Aeon Mall, ô tô vào tận cửa!

8.79 tỷ
67.5 m² - 130 triệu/m²

Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
67.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại quận Tân Phú. Với diện tích 67.5m², ngôi nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn mang lại sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67.5m²
  • Bố trí: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng, 3 phòng ngủ và 4 nhà vệ sinh, có thể cải tạo thành 5 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Hẻm 6m thông, ô tô vào tận cửa, khu dân cư an ninh, trước đây cho thuê làm trường mẫu giáo

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và trường học, thuận tiện cho việc mua sắm và giáo dục
  • Cách Đại học Công Thương chỉ 5 phút di chuyển
  • Chỉ 10 phút đến Aeon Mall Tân Phú, nơi lý tưởng để giải trí và mua sắm
  • Xung quanh có nhiều trục đường lớn như Tân Kỳ Tân Quý, Nguyễn Cửu Đàm, thuận lợi cho việc di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các quận trung tâm như quận 1, quận 3, quận Tân Bình, quận Bình Thạnh và sân bay Tân Sơn Nhất

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.79 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp cho các gia đình muốn có không gian sống thoải mái, gần gũi với các tiện ích và dịch vụ xung quanh. Đây cũng là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai muốn cho thuê hoặc cải tạo thành trường học.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem nhà miễn phí và trải nghiệm thực tế. Cam kết gặp chủ trực tiếp và có giá tốt!