Nhà phố Tân Phú 63m² giá 7.5 tỷ - Hẻm to như mặt tiền, tiện xây mới! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Phú 63m² giá 7.5 tỷ - Hẻm to như mặt tiền, tiện xây mới!

7.5 tỷ
63 m² - 119 triệu/m²

Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
63 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh! Với hẻm rộng như mặt tiền, căn nhà này không chỉ phù hợp cho mục đích ở mà còn lý tưởng để kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m² (4.5m x 14m)
  • Bố trí: Nhà vuông vức, thiết kế thông thoáng, thuận tiện xây dựng mới theo ý thích.
  • Đặc điểm: Hẻm rộng rãi, khu dân cư đông đúc với nhiều nhà cao tầng, tạo điều kiện thuận lợi cho đời sống và kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Phú Thạnh khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần trường học các cấp, tạo điều kiện tốt cho con em đi học.
  • Gần trung tâm thương mại và các tiện ích dịch vụ khác, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận nhờ hệ thống giao thông thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình muốn tìm một không gian sống thoải mái, hoặc cho nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh tiềm năng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.