Nhà phố Tân Phú 144m² giá 16.5 tỷ - Hướng Nam, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Phú 144m² giá 16.5 tỷ - Hướng Nam, sẵn sàng ở ngay!

16.5 tỷ
144 m² - 115 triệu/m²

Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
144 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại đường Phạm Quý Thích, quận Tân Phú, với diện tích rộng rãi và hướng Nam mang lại nguồn năng lượng tích cực theo phong thủy.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 144m²
  • Bố trí: Thiết kế 1 trệt 2 lầu, không gian sống thoải mái và tiện nghi.
  • Đặc điểm: Nhà chính chủ, sổ hồng đầy đủ, khu vực dân cư yên tĩnh, an ninh đảm bảo.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Trần Phú, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách chợ Tân Phú chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Đường Phạm Quý Thích kết nối thuận tiện với các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần bệnh viện Tân Phú, an tâm về sức khỏe gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, gần gũi với các tiện ích sống cần thiết.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!