Nhà phố Tân Nhuệ, 42m² giá 7 tỷ - Ô tô đỗ cửa, Kinh doanh ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Nhuệ, 42m² giá 7 tỷ - Ô tô đỗ cửa, Kinh doanh ngay!

7000 tỷ
42 m² - 166667 triệu/m²

Phường Thượng Cát, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
42 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp trên đường Tân Nhuệ, quận Bắc Từ Liêm! Với vị trí đắc địa, ô tô đỗ cửa và thiết kế linh hoạt, căn nhà này là sự lựa chọn lý tưởng cho cả gia đình và nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: 5 tầng, mỗi tầng 2 phòng ngủ khép kín
  • Đặc điểm: Nội thất đầy đủ, xách vali vào ở ngay, kinh doanh mọi loại hình

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân trí cao, an ninh tốt, yên tĩnh
  • Gần trường học, chợ và các trung tâm thương mại
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua hệ thống giao thông thuận tiện
  • Các dịch vụ y tế và công viên trong bán kính gần

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ, người có nhu cầu kinh doanh hoặc đầu tư bất động sản với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn đến xem nhà trực tiếp.