Nhà phố Tân Mỹ, quận 7 - 40m² giá 7.18 tỷ - Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Mỹ, quận 7 - 40m² giá 7.18 tỷ - Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất

7.18 tỷ
40 m² - 180 triệu/m²

Tân Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
40 m²

Chủ nhà cần bán gấp nhà phố Tân Mỹ, quận 7 với thiết kế hiện đại, tiện nghi và không gian sống lý tưởng. Ngôi nhà chỉ cách mặt tiền 20m, phù hợp cho gia đình nhỏ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m² (4x10)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 WC (bao gồm 1 phòng master với thiết bị WC thông minh)
  • Đặc điểm: Nhà 3 tầng bê tông cốt thép, hoàn công đầy đủ, để lại toàn bộ nội thất dính tường, hệ thống cửa khóa từ và camera cảm biến an ninh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Mỹ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách khu dân cư Phú Mỹ Hưng khoảng 1km, dễ dàng di chuyển đến các tiện ích xung quanh
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt và gần trạm Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.18 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại tại quận 7 với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!