Nhà phố Tân Mai 43m² giá 16.8 tỷ - Thiết kế hiện đại, thang máy ô tô vào nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Mai 43m² giá 16.8 tỷ - Thiết kế hiện đại, thang máy ô tô vào nhà!

16.8 tỷ
43 m² - 391 triệu/m²

Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
43 m²

Chủ nhà cần bán gấp căn nhà 6 tầng tại Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội. Với thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m²
  • Bố trí: Tầng 1 để xe, tầng lửng phòng khách, tầng 3 và 4 mỗi tầng 1 phòng master, tầng 5 2 phòng ngủ, tầng 6 bếp, tầng tum phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà 6.5 tầng, có thang máy, ô tô vào tận nhà, thiết kế thông minh, không gian sống thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Hoàng Văn Thụ, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tân Mai chỉ 500m, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như quận Đống Đa và Thanh Xuân
  • Gần bệnh viện Bạch Mai, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Nhiều quán cà phê, nhà hàng xung quanh, phục vụ nhu cầu giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho các gia đình có đông thành viên, những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi, cũng như thuận tiện cho việc di chuyển trong thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội