Nhà phố Tân Lập Buôn Ma Thuột 57.6m² giá 3.2 tỷ - Đường ô tô 5m thông thoáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Lập Buôn Ma Thuột 57.6m² giá 3.2 tỷ - Đường ô tô 5m thông thoáng!

3.2 tỷ
57.6 m² - 56 triệu/m²

Phường Tân Lập, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
57.6 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà nhỏ xinh tại Mặt Tiền Đường Nay Der, phường Tân Lập, thành phố Buôn Ma Thuột. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một căn nhà trong khu vực trung tâm với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57.6m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu - 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, 1 phòng thờ, 1 phòng khách và bếp
  • Đặc điểm: Nhà hướng Tây Bắc, có đường ô tô 5m thông thoáng, phù hợp với nhu cầu sống và làm việc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân An, chỉ cách 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách bệnh viện Thiện Hạnh và bệnh viện vùng chỉ 2km, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình
  • Gần trường học các cấp từ tiểu học đến trung học, tiện lợi cho con em đi học
  • Đường giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận như Đinh Núp, Ama Thao, Ama Khê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội tại khu vực trung tâm Buôn Ma Thuột với nhiều tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam