Nhà phố Tân Khai, Hoàng Mai 29m² giá 4.5 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Khai, Hoàng Mai 29m² giá 4.5 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng!

4.5 tỷ
29 m² - 155 triệu/m²

Quận Hoàng Mai, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
29 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố đẹp tại Tân Khai, Hoàng Mai, Hà Nội! Ngôi nhà có diện tích 29m², với thiết kế 5 tầng hiện đại, đáp ứng đầy đủ các nhu cầu sinh hoạt cho gia đình bạn. Đặc biệt, nhà mặt tiền 4m, không gian thoáng đãng, phù hợp cho cả gia đình và kinh doanh nhỏ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 29m²
  • Bố trí: 5 tầng, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, bếp và phòng khách rộng rãi
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, quy hoạch ổn định, nhà vuông vắn, không bị lộ giới

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Tân Mai, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tân Khai chỉ 500m, mua sắm dễ dàng
  • Gần bệnh viện Bạch Mai chỉ 2km, đảm bảo an toàn sức khỏe
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua đường lớn
  • Phù hợp với nhu cầu sinh sống và kinh doanh nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho gia đình trẻ, vợ chồng mới cưới hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một vị trí tốt để sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!