Nhà phố Tân Hoá, Quận 11, 65m² giá 11.6 tỷ - Mặt tiền kinh doanh lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Hoá, Quận 11, 65m² giá 11.6 tỷ - Mặt tiền kinh doanh lý tưởng!

11.6 tỷ
65 m² - 178 triệu/m²

1, Quận 1, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
65 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Tân Hoá, Phường 1, Quận 11! Ngôi nhà phố này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn mang đến tiềm năng kinh doanh cao với mặt tiền rộng và kết cấu tối ưu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m² (3m x 18m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lững (1 phòng ngủ, 1 WC, mặt bằng kinh doanh)
  • Đặc điểm: Đang cho thuê với giá 12 triệu/tháng, mặt tiền đường 22m có vỉa hè (dự mở rộng lên 30m)

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Hoá, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp trong vòng 1km, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Aeon Mall Tân Phú
  • Nhiều dịch vụ tiện ích như ngân hàng, nhà hàng, quán cà phê xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc một nơi ở thuận tiện với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn tìm kiếm ngôi nhà mơ ước.