Nhà phố Tân Hòa Đông Quận 6 23m² giá 3.25 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Hòa Đông Quận 6 23m² giá 3.25 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

3.25 tỷ
23 m² - 141 triệu/m²

Quận 6, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
23 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội tuyệt vời sở hữu ngôi nhà phố ngay tại Tân Hòa Đông, Quận 6! Ngôi nhà này không chỉ là nơi để ở mà còn là nơi bạn tận hưởng cuộc sống với nhiều tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23m²
  • Bố trí: 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới, thiết kế hiện đại, vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Hòa Đông, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ cách trường học vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, yên tĩnh
  • Cách hẻm xe hơi chỉ một căn, dễ dàng di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.250 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình trẻ hoặc các cặp vợ chồng đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với cộng đồng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!