Nhà phố Tân Hạnh 83m² 4.35 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Hạnh 83m² 4.35 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

4.35 tỷ
83 m² - 52 triệu/m²

Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

3 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
83 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố thiết kế hiện đại, mới hoàn thiện tại vị trí đắc địa gần UBND phường Tân Bình và KDC Đông Bình Dương. Không gian sống lý tưởng với đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng bàn giao cho chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83.7m² (ngang 4.2m x 20m)
  • Bố trí: Nhà 1 trệt 2 lầu kiên cố, công năng gồm 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng thờ và sân thượng rộng rãi.
  • Đặc điểm: Đường nhựa 8m có vỉa hè, cây xanh thoáng mát, có lối thoát hiểm 2m, sân để xe hơi riêng biệt, nội thất cao cấp sang trọng.

Tiện ích xung quanh:

  • Sát bên UBND phường Tân Bình, an ninh đảm bảo
  • Liền kề KDC Đông Bình Dương với hạ tầng đồng bộ
  • Cách trường tiểu học Tân Hạnh khoảng 1km, thuận tiện đưa đón con em
  • Kết nối nhanh chóng đến các trục đường chính đi TP.HCM và trung tâm Biên Hòa
  • Gần chợ và các cửa hàng tiện lợi phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.35 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình trẻ muốn tìm không gian sống an cư, hiện đại tại khu vực phát triển, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm sản phẩm có pháp lý sạch, tính thanh khoản cao tại Biên Hòa.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà và nhận ưu đãi tốt nhất từ chính chủ!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam