Nhà phố Tân Chánh Hiệp 61.5m² giá 5.12 tỷ - Sổ hồng riêng, thiết kế cao cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Chánh Hiệp 61.5m² giá 5.12 tỷ - Sổ hồng riêng, thiết kế cao cấp!

5.12 tỷ
61.5 m² - 83 triệu/m²

Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
61.5 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại khu vực sầm uất nhất phường Tân Chánh Hiệp, quận 12, TP Hồ Chí Minh. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo với thiết kế nội thất cao cấp, đáp ứng mọi nhu cầu của cả gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61.5m²
  • Bố trí: Nhà 1 tầng, gồm phòng khách, phòng ngủ và khu bếp được bố trí hợp lý, thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà có sổ hồng riêng, thiết kế hiện đại, nội thất sang trọng, phù hợp với những người yêu cầu cao về không gian sống.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Tân Chánh Hiệp chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Giao thông thuận lợi, gần các tuyến đường chính, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.12 tỷ VND (có thương lượng).

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các gia đình trẻ hoặc những người đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam