Nhà phố Tân Chánh Hiệp 16, Quận 12 - 58m² - Ô tô ngủ trong nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Chánh Hiệp 16, Quận 12 - 58m² - Ô tô ngủ trong nhà

7.49 tỷ
58 m² - 129 triệu/m²

Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
58 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố hiện đại, đẳng cấp tại vị trí đắc địa quận 12. Với thiết kế tối ưu công năng và không gian sống sang trọng, đây chính là tổ ấm lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m² (4.5m x 13m)
  • Bố trí: Nhà thiết kế 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu và sân thượng. Bao gồm 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, phòng thờ riêng biệt.
  • Đặc điểm: Hẻm nhựa rộng 7m, xe hơi vào tận nhà và có thể để trong nhà. Nội thất bàn giao full trang thiết bị cao cấp, nhà mới hoàn toàn, sổ hồng riêng đã hoàn công.

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay sát Bệnh viện Quận 12, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Cách chợ Hạt Điều chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần ngã ba Dương Thị Mười, kết nối giao thông linh hoạt
  • Xung quanh tập trung nhiều trường học các cấp và khu dân cư sầm uất
  • Hệ thống giao thông thuận tiện di chuyển về trung tâm thành phố và các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.49 tỷ (Có thương lượng, hỗ trợ vay ngân hàng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà vô cùng phù hợp cho các gia đình đa thế hệ cần không gian sống rộng rãi, đầy đủ tiện nghi, hoặc những khách hàng đang tìm kiếm một bất động sản tại khu vực hạ tầng hoàn thiện, giao thông thuận lợi để an cư lạc nghiệp.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp trong hôm nay!