Nhà phố Tân Chánh Hiệp 112.5m² giá 8.3 tỷ - Gần Đại học GTVT! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Chánh Hiệp 112.5m² giá 8.3 tỷ - Gần Đại học GTVT!

8.3 tỷ
112.5 m² - 74 triệu/m²

Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
112.5 m²

Chào đón bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại đường Tân Chánh Hiệp 18, phường Tân Chánh Hiệp, quận 12, TP Hồ Chí Minh. Đây là không gian sống hoàn hảo cho gia đình bạn với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 112.5 m²
  • Bố trí: Trệt, lửng, 3 lầu
  • Đặc điểm: Nhà mới, thiết kế thông thoáng, đầy đủ nội thất, thích hợp cho gia đình đông người hoặc cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại học Giao thông Vận tải, thuận tiện cho sinh viên và giảng viên.
  • Cách chợ Tân Chánh Hiệp chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Aeon Mall.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.
  • Gần các trường học và bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà phù hợp với gia đình muốn tìm không gian sống thoải mái, gần gũi với các tiện ích xã hội, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.