Nhà phố Tân Bình 91m² giá 10.6 tỷ - Hai mặt hẻm thông thoáng, xe tải đỗ tận nơi! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Bình 91m² giá 10.6 tỷ - Hai mặt hẻm thông thoáng, xe tải đỗ tận nơi!

10.6 tỷ
91 m² - 116 triệu/m²

Phường 12, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
91 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố lý tưởng tại Tân Bình! Với vị trí đắc địa, chỉ cách mặt tiền đường Trường Chinh 30m, ngôi nhà này hứa hẹn sẽ mang đến cho bạn không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 91m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, với 4 phòng ngủ và 3 toilet
  • Đặc điểm: Kết cấu BTCT cực kỳ chắc chắn, hai mặt hẻm, xe hơi đỗ thoải mái, khu dân cư nhiều nhà cao tầng, dân trí cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ, siêu thị chỉ vài phút đi xe, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Đối diện là công viên nhỏ, không gian xanh thoáng đãng cho gia đình thư giãn
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính như Hoàng Văn Thụ, Cộng Hòa
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, tiện nghi, gần gũi với cộng đồng dân cư văn minh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam