Nhà phố Tân Bình 62.71m² giá 8 tỷ - Chính chủ, thiết kế tiện nghi! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Bình 62.71m² giá 8 tỷ - Chính chủ, thiết kế tiện nghi!

8 tỷ
62.71 m² - 128 triệu/m²

Phường 12, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
62.71 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà phố tại phường 12, quận Tân Bình. Với thiết kế tiện nghi và vị trí thuận lợi, đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62.71m²
  • Bố trí: 1 lầu, nở hậu 4.05m
  • Đặc điểm: Nhà có mặt tiền 3.65m, thiết kế thông thoáng, phù hợp với gia đình nhỏ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Co.op Mart Tân Bình, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Nguyễn Thượng Hiền chỉ 500m, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Đường Nguyễn Tử Nha kết nối dễ dàng đến các tuyến đường lớn, thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Gần bệnh viện 115, đảm bảo an tâm về sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các gia đình nhỏ tìm kiếm không gian sống yên tĩnh và tiện nghi, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng cho thuê trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.