Nhà phố Tân Bình 50m² giá 6.999 tỷ - Thiết kế hiện đại, ngay sát quận 10! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Bình 50m² giá 6.999 tỷ - Thiết kế hiện đại, ngay sát quận 10!

6.999 tỷ
50 m² - 140 triệu/m²

6 (cũ), Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
50 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại Tân Bình! Ngôi nhà 5 tầng này không chỉ là một nơi để ở mà còn là một không gian lý tưởng để đón Giáng Sinh bên gia đình!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ Master, phòng thờ và sân thượng thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố với kết cấu BTCT, nội thất gỗ xịn, chỉ vài bước chân ra mặt tiền

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Tân Bình chỉ 500m, mua sắm dễ dàng và thuận tiện
  • Gần công viên, không gian xanh cho các hoạt động ngoài trời
  • Thuận lợi di chuyển đến các quận lân cận như quận 10, quận 11 qua các tuyến đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.999 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình muốn tìm kiếm không gian sống thoải mái, hiện đại và thuận tiện trong khu vực Tân Bình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà.