Nhà phố Tân Bình 182m² giá 32.86 tỷ - Cơ hội hiếm có mặt tiền Thích Minh Nguyệt! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Bình 182m² giá 32.86 tỷ - Cơ hội hiếm có mặt tiền Thích Minh Nguyệt!

32.86 tỷ
182 m² - 181 triệu/m²

Phường 12, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
182 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại trung tâm Phường 2, Quận Tân Bình! Đây là một sản phẩm hiếm hoi với mặt tiền 9m trên đường Thích Minh Nguyệt, gần khu vực sân bay, thuận lợi cho nhiều hoạt động kinh doanh và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:182m²
  • Bố trí:3 tầng, hiện đang chia thành 8 phòng cho thuê, dễ dàng nâng cấp để tăng giá trị sử dụng
  • Đặc điểm:Đất vuông vức 9 x 19m, đường mở rộng 8m, sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, công chứng nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Cách công viên Hoàng Văn Thụ chỉ 500m, không gian sống xanh mát
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trung tâm mua sắm và nhà hàng, đáp ứng nhu cầu sống và giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:32.86 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở lâu dài kết hợp với kinh doanh hoặc cho thuê, tối đa hóa giá trị đầu tư.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!