Nhà phố Tân Bình 142m² giá 23.5 tỷ - Đẳng cấp sang trọng tại khu sân bay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân Bình 142m² giá 23.5 tỷ - Đẳng cấp sang trọng tại khu sân bay!

23.5 tỷ
142 m² - 165 triệu/m²

Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
8 Phòng
Diện tích
142 m²

Chắc chắn bạn sẽ bị ấn tượng bởi căn nhà phố đẳng cấp này, nằm tại khu vực Tân Bình, gần sân bay, lý tưởng cho cuộc sống hiện đại và thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 142m² (ngang 7m, dài 21m)
  • Bố trí: 4 tầng, 8 phòng ngủ khép kín, phòng khách, phòng thờ, và khu vực giải trí
  • Đặc điểm: Sân thượng rộng rãi, sân để xe hơi và 4,5 xe máy, có ô lắp thang máy, sổ đỏ vuông vức nở hậu nhẹ, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Cách chợ Tân Bình chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học từ cấp 1 đến cấp 3, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Có nhiều quán cà phê, nhà hàng xung quanh, đáp ứng nhu cầu giải trí
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đông người, các doanh nhân cần không gian sống và làm việc gần sân bay hoặc nhà đầu tư bất động sản tìm kiếm cơ hội sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẳng cấp này! Hãy gọi ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.