Nhà phố Tân An, Ninh Kiều 79m² giá 4.39 tỷ - Thiết kế hiện đại, tặng nội thất đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tân An, Ninh Kiều 79m² giá 4.39 tỷ - Thiết kế hiện đại, tặng nội thất đầy đủ!

4.39 tỷ
79 m² - 56 triệu/m²

Phường Tân An, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
79 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà tuyệt đẹp tại Tổ 7, đường Nguyễn Văn Linh, phường Tân An, quận Ninh Kiều, Cần Thơ. Với thiết kế hiện đại và không gian rộng rãi, đây chắc chắn là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79.2m² (7.2m x 11m)
  • Bố trí: Gara ô tô, phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ (bao gồm 1 phòng ngủ ở tầng trệt), phòng thờ, 3 toilet, ban công
  • Đặc điểm: Nhà có thiết kế thông minh, không gian thoáng đãng, hướng Đông Nam, sổ hồng hoàn công

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Bệnh viện Đa khoa Trung ương, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị và trường học, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Hẻm rộng 7.5m, dễ dàng di chuyển bằng xe máy hoặc ô tô
  • Khu vực an ninh tốt, dân cư thân thiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.39 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, tiện nghi và an toàn. Với thiết kế đầy đủ tiện nghi và vị trí thuận lợi, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích sự hiện đại và gần gũi với cuộc sống đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.