Nhà phố Tam Trinh 20m² giá 4.75 tỷ - Gần Time City, đầy đủ tiện ích! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Tam Trinh 20m² giá 4.75 tỷ - Gần Time City, đầy đủ tiện ích!

4.75 tỷ
20 m² - 238 triệu/m²

Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
20 m²

Trải nghiệm không gian sống lý tưởng tại căn nhà phố Tam Trinh với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi. Chỉ cách Time City 90m, ngôi nhà này không chỉ đáp ứng nhu cầu sinh hoạt mà còn mang đến sự thuận tiện trong di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20m²
  • Bố trí: Tầng 1: phòng khách và bếp; Tầng 2: phòng ngủ lớn và WC; Tầng 3: phòng ngủ lớn và WC; Tầng 4: phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: 4 tầng, 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, pháp lý sổ chung (mua bán vi bằng).

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện Dệt May và Time City, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.
  • Cách trường Tiểu học Mai Động chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Khu dân trí cao, an ninh tốt, gần trung tâm quận Hoàng Mai chỉ 3,5 km tới Hồ Gươm.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.75 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình trẻ, người đi làm cần không gian sống tiện nghi, gần gũi với tiện ích đô thị và trường học.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy nhanh tay liên hệ để biết thêm chi tiết!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội