Nhà phố tại Phường 5, Vũng Tàu 23m² giá 1.7 tỷ - Khu dân cư an ninh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố tại Phường 5, Vũng Tàu 23m² giá 1.7 tỷ - Khu dân cư an ninh!

1.7 tỷ
23 m² - 74 triệu/m²

5, Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
23 m²

Chủ cần bán gấp căn nhà phố tại khu vực Phường 5, TP. Vũng Tàu. Nằm trên đường Bạch Đằng, khu dân cư an ninh và yên tĩnh, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23m² (full thổ cư, sổ hồng chính chủ)
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách và bếp
  • Đặc điểm: Nhà đúc kiên cố, thiết kế chắc chắn, sẵn sàng vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phường 5, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách bãi biển Vũng Tàu chỉ 1.5km, dễ dàng tận hưởng không khí biển
  • Hệ thống trường học và bệnh viện trong bán kính 2km
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, người đi làm hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng sinh lời tại Vũng Tàu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.