Nhà phố tại Nguyễn Cửu Phú, Bình Chánh 85m² giá 9.85 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố tại Nguyễn Cửu Phú, Bình Chánh 85m² giá 9.85 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

9.85 tỷ
85 m² - 116 triệu/m²

Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
85 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại huyện Bình Chánh, TP.HCM! Căn nhà thanh lý từ Sacombank tại đường Nguyễn Cửu Phú đang chờ bạn khám phá. Với vị trí đắc địa, chỉ cách chợ Đệm khoảng 500m, đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85,5m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng, có thể kinh doanh hoặc cho thuê
  • Đặc điểm: Nhà trệt lầu, hiện để trống, sẵn sàng cho bạn vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Đệm chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học, thuận lợi cho con em đi học
  • Khu dân cư đang phát triển, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai
  • Giao thông thuận lợi với mặt tiền đường Nguyễn Cửu Phú rộng 6m

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9,85 tỷ VND (bao sang tên công chứng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình muốn an cư lạc nghiệp hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.